KevilSung ' Film

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
KevilSung ' Film

+++++Thế Giới Phim Của Bạn ++++++

Nắm tay em chặt nhé…

Admin
    Admin
    Admin

Nắm tay em chặt nhé… Empty Nắm tay em chặt nhé…

Bài gửi  Admin Mon Jun 29, 2009 9:04 pm

Này anh!

Nắm tay em chặt nhé… Lov_1242908319433

Nắm tay em chặt nhé…

Để em biết anh vẫn yêu em và không muốn vuột mất em ra khỏi cuộc đời anh. Và để em biết em đã thuộc về anh, đã được anh níu giữ và ôm ấp trong tim. Nắm tay em chặt, để em không bị gió cuốn đi, không bị sóng xô ra ngoài xa mãi, và mãi mãi ở bên anh…

Nắm tay em chặt nhé… Loveag6

Nắm tay em chặt nhé…

Nắm tay em chặt nhé… Love

Để khi những giọt nước mắt em rơi thì trái tim em vẫn cảm thấy ấm áp vì có anh bên cạnh, hơi ấm từ bàn tay anh nhắc em nhớ rằng em không bao giờ phải chống chọi một mình trong cơn bão. Nắm tay em chặt, và nâng đỡ em dậy khi một chút chới với làm em mất thăng bằng và vấp ngã trong cuộc sống, anh nhé…

Nắm tay em chặt nhé…

Nắm tay em chặt nhé… Love1qx1

Để em có thể bước cùng anh qua mọi nẻo đường, để anh dắt em chạy trên những cánh đồng lộng gió. Để ta không lạc mất nhau giữa đường phố xô bồ. Nắm tay em chặt, và ta mãi đi chung một con đường…

Nắm tay em chặt nhé…

Để em gục đầu vào vai anh ngủ thật sâu và thật lâu, để em cảm thấy bình yên vì đã tìm được một bến đỗ cho riêng mình. Nắm tay em chặt, để khi nhắm mắt thì trong giấc mơ em vẫn có thể nhìn thấy anh…

Nắm chặt tay em anh nhé !

Để em biết là vẫn có 1 người đủ tin tưởng để em có thể đặt hết lòng tin của mình !Để em thấy ánh nắng mặt trời thật ấm áp ! Để em thêm yêu những giọt mưa ! Để em thấy những cơn gió thật trong lành ! Vì khi đó ! Em có anh !

Nắm chặt tay em anh nhé !

Để em thấy tình yêu trong em là mãi mãi ! Nó sẽ k bao h thay đổi !Để anh thấy em sẽ luôn là người cần anh nhất ! Luôn đứng sau và ủng hộ anh trên mọi con đường mà anh đã chọn anh nhé !

Nắm lấy tay em anh nhé !
    Để mỗi ngày em có thể nó khẽ bên tai câu " Em yêu anh ".Để em nói với anh " Dù anh là 1 con người khó chiụ, nhưng em vẫn yêu anh" ! Vẫn muốn cùng anh nếm trải hương vị của cuộc sống ! để em thấy mình đủ mạnh để đứng vững trên cuộc đợi đầy phức tạp bon chen ! Vì khi đó ! Em có anh !

Này anh!

Có khi nào anh muốn buông tay em ra?

Có khi nào anh cảm thấy mệt mỏi và muốn đi tìm một hạnh phúc mới khi những tình cảm trong anh dành cho em không đủ lớn để tiếp sức bàn tay anh nắm chặt lấy tay em nữa… Thì anh có thể buông tay em ra và đi tìm hạnh phúc mới cho riêng anh, dù hạnh phúc đó không phải là em…

Có khi nào anh muốn nắm chặt tay em một lần nữa?

Nếu anh buông tay em khi tình yêu trong hai ta vẫn còn đậm sâu, thì một ngày nào đó anh sẽ quay về nhé... Quay về và nắm chặt tay em một lần nữa...

Nắm tay em chặt nhé… Together_bytrixxie

Vậy anh à…

Nếu đã lỡ buông tay em ra, thì hãy nắm tay em chặt hơn trước, nhé anh…Em vẫn sẽ luôn nắm lấy tay anh

Entry viết cho anh đấy Gấu ak ! :XEm yêu anh

Hôm nay: Mon May 20, 2024 5:13 am